Toggle sidebar
ฐานข้อมูลอาชีวศึกษาการดำเนินงาน อ.กรอ.อศ.
ยินดีต้อนรับ,
บุคคลทั่วไป
สมัครสมาชิก
เข้าสู่ระบบ
หน้าแรก
ผลการดำเนินงาน
หน้าแรก
ลงทะเบียน
กลุ่มอาชีพลงทะเบียน
แสดงกลุ่มอาชีพลงทะเบียน
ลำดับ
ชื่อผู้ลงทะเบียน
กลุ่มอาชีพ
ประธานกลุ่ม
ชื่อประธานกลุ่ม
ผลการดำเนินงาน
1
นายกมล เรียงไธสง
กลุ่มอาชีพไฟฟ้า
รองประธานกลุ่มอุตสาหกรรมไฟฟ้า อิเล็กทรอนิกส์ และโทรคมนาคม
นายพฤฒิ เมาลานนท์
2562
2
นางสาวเอมอร อุปชีวะ
กลุ่มอาชีพธุรกิจค้าปลีก
2562
3
นางชนาธิป อรุณสุรัตน์
กลุ่มอาชีพโลจิสติกส์และซัพพลายเชน
ประธานสมาพันธ์โลจิสติกส์ไทย
นางสาววัลภา สถิรชวาล
2561
2562
4
นางสาววันทนา พุ่มอำนวย
กลุ่มหอการค้าภาคกลาง
หอการค้าภาคกลาง
ว่าที่ ร.อ.จิตร์ ศิรธรานนท์
2561
2562
5
นางทิฆัมพร ต๊อดแก้ว
กลุ่มพัฒนาความร่วมมืออาชีวศึกษาระหว่างประเทศ
ผู้ทรงคุณวุฒิ
นายสรจักร เกษมสุวรรณ
2561
2562
6
นางสาวสุนิสา ขำเมือง
กลุ่มอาชีพโรงแรมและท่องเที่ยว
ประธานสภาอุตสาหกรรมท่องเที่ยวแห่งประเทศไทย
นายชัยรัตน์ ไตรรัตน์จรัสพร
2561
2562
7
นางสาวเบญจรัตน์ ทับทิมใส
กลุ่มอาชีพอัญมณีและเครื่องประดับ
ประธานกลุ่มอุตสาหกรรมอัญมณีและเครื่องประดับ สภาอุตสาหกรรมแห่งประเทศไทย
นายพรสิทธิ์ ศรีอรทัยกุล
2562
8
นายโกศล เลิศล้ำ
กลุ่มอาชีพรถไฟความเร็วสูงและระบบราง
รถไฟความเร็วสูงและระบบราง
นายประสิทธิ์ พรหมสุรภัทร
2561
2562
9
นายปิยะนันท์ รักการ
กลุ่มอาชีพเทคโนโลยีบริการยานยนต์
กรรมการผู้ทรงคุณวุฒิสถาบันเทคโนโลยียานยนต์มหาชัย
นายวราวุธ ทองเงิน
2561
2562
10
ปภาวี จันทนพ
กลุ่มงานวิจัยและพัฒนา
กรรมการสภาอุตสาหกรรมแห่งประเทศไทย รองเลขาธิการสภาอุตสาหกรรมภาคกลาง
นายสืบพงศ์ เกตุนุติ
2562
11
นางธิชานันท์ อเวรา
กลุ่มอาชีพเครื่องปรับอากาศและเครื่องทำความเย็น
2562
12
นายรุ่งนิรันดร์ ไตรรัตน์
กลุ่มอาชีพการพิมพ์และบรรจุภัณฑ์
กลุ่มอาชีพการพิมพ์และบรรจุภัณฑ์
นายวิรุฬห์ ส่งเสริมสวัสดิ์
2561
2562
13
นางนฤมล เขตจัตุรัส
กลุ่มหอการค้าภาคเหนือ
2561
2562
14
นางสาวณิภกร ศรีเกตุ
กลุ่มอาชีพตัวถังและสี (Body and Paint)
ตัวถังและสี (Body and Paint)
นายวิทยา วิรารัตน์
2562
15
นายนพรัตน์ ไทยถัด
กลุ่มอุตสาหกรรมภาคใต้
2562
16
นางสาวจำเนียร กะการดี
กลุ่มหอการค้าภาคตะวันออกเฉียงเหนือ
2562
17
นางสาวอรวรรณ วุฒิเสน
กลุ่มอุตสาหกรรมภาคตะวันออกเฉียงเหนือ
2562
18
นางกนกนันท์ คล้ายเพ็ญ
กลุ่มอาชีพอุตสาหกรรมก่อสร้าง
กรรมการกิตติมศักดิ์ สมาคมธุรกิจรับสร้างบ้าน
นางพัชรา ตัณฑยรรยง
2562
19
นายเกษตรสันต์ จันทรา
กลุ่มอาชีพยานยนต์และชิ้นส่วน
รองประธานสภาอุตสาหกรรมแห่งประเทศไทย
นายถาวร ชลัษเฐียร
2562
20
นางสาวนพรัตน์ บุญทรัพย์
กลุ่มอาชีพช่างเชื่อม
กลุ่มอาชีพช่างเชื่อม
นายพรศักดิ์ พงศกรวาณิชย์
2562
21
นิภา แววศักดิ์
กลุ่มหอการค้าภาคใต้
2562
22
นางสาวสุพัตรา เอกสัมพันธ์ทิพย์
กลุ่มอาชีพภาคธุรกิจและบริการอาหาร
2562
23
นางสาวสุปรีดา สังวาลย์
กลุ่มอาชีพพาณิชย์นาวี
อาชีพพาณิชย์นาวี
นายภูมินทร์ หะรินสุต
2562
24
นางสาวธาลินี หลวงไชย
กลุ่มอาชีพวิศวกรรมเครื่องจักรกลและงานโลหะ
2562
25
นายอภิชาญ มูลละคร
กลุ่มอาชีพพลังงาน
พลังงาน
ดร.โพธิวัฒน์ เผ่าพงศ์ช่วง
2562
26
นางสาวละมุล นากร
กลุ่มอาชีพอุตสาหกรรมพลาสติก
2562
27
นางสาวพัตร์พิมล เสาวคนธ์
กลุ่มหอการค้าภาคตะวันออก
2562
28
ณปภัช อาแวกะจิ
กลุ่มอาชีพอุตสาหกรรมการบิน
2562
29
นางสาวโสภา เย็นสรง
กลุ่มอาชีพสิ่งทอ เครื่องนุ่งห่ม และแฟชั่น
2562
30
นางลัดดา กุลชร
กลุ่มอาชีพเทคโนโลยีสารสนเทศและการสื่อสารและดิจิทัลคอนเทนต์
กลุ่มอาชีพเทคโนโลยีสารสนเทศและการสื่อสารและดิจิทัลคอนเทนต์
นายอนันต์ วรธิติพงศ์
2562
31
นางสาวรัตนากร คำเทียม
กลุ่มอาชีพปิโตรเลียม ปิโตรเคมี
ประธานกิติมศักดิ์กลุ่มอุตสาหกรรมปิโตรเคมี สภาอุสาหกรรมแห่งประเทศไทย
นายอดิเทพ พิศาลบุตร์
2562
32
นายศุภชัย ราชผึ้ง
กลุ่มอาชีพอิเล็กทรอนิกส์
อิเล็กทรอนิกส์
นายพรเทพ วัชรอำนวย
2562
33
นางสาว พรรณิภา วิเศษดี
กลุ่มอาชีพแม่พิมพ์
นายกกิติมศักดิ์ สมาคมอุตสาหกรรมแม่พิมพ์ไทย
นายกมล นาคะสุวรรณ
2562
34
นางสาวเสาวภา นิลละออง
กลุ่มอาชีพนิคมอุตสาหกรรมต้นแบบ
2562
35
นางมัทนา แก้วอุดม
กลุ่มอาชีพอาชีพไมซ์ (MICE)
2561
2562
36
วุฒิชัย ปานเกษม
กลุ่มอาชีพรถจักรยานยนต์และเครื่องยนต์เล็กอเนกประสงค์
2562
37
นายธีรศักดิ์ อรุณวัชรพันธ์
กลุ่มอุตสาหกรรมภาคเหนือ
2562
38
นายณรงค์ชัย เจริญรุจิทรัพย์
กลุ่มอาชีพเกษตร และอุตสาหกรรมการเกษตร
2562